Nhà mặt tiền Triệu Quang Phục Huế 76m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Triệu Quang Phục Huế 76m² - Mặt tiền kinh doanh

4.04 tỷ
76 m² - 53 triệu/m²

Thành Phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
76 m²

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền hiếm trên đường Triệu Quang Phục, view sông Ngự Hà thơ mộng, vị trí kinh doanh sầm uất ngay trung tâm TP Huế.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:76m²
  • Bố trí:Nhà cấp 4 mặt tiền, ngang 4m, thiết kế phù hợp vừa ở vừa kinh doanh và cho thuê
  • Đặc điểm:View sông Ngự Hà, khu vực kinh doanh sầm uất, hướng Tây Bắc, đang có nhà cấp 4 cho thuê, sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Tây Lộc chỉ vài phút đi bộ, mua sắm sinh hoạt hằng ngày rất tiện
  • Gần trường THPT Bùi Thị Xuân, thuận lợi cho gia đình có con em trong độ tuổi đi học
  • Khu dân cư kinh doanh sôi động với nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ phục vụ cư dân và khách du lịch
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực Kinh thành Huế và trung tâm hành chính TP Huế
  • Đường Triệu Quang Phục kết nối nhanh các tuyến lân cận, thuận tiện đi lại trong nội thành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.04 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh, nhà đầu tư tìm sản phẩm nhà mặt tiền trung tâm Huế có dòng tiền cho thuê sẵn, hoặc người cần mặt bằng kinh doanh lâu dài với pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế, làm việc trực tiếp chính chủ và thương lượng giá tốt cho khách thiện chí.