Nhà mặt tiền Trần Thủ Độ, Phú Thạnh, Tân Phú, 52m² giá 8.9 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Trần Thủ Độ, Phú Thạnh, Tân Phú, 52m² giá 8.9 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

8.9 tỷ
52 m² - 171 triệu/m²

Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
52 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Trần Thủ Độ, phường Phú Thạnh, quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thuận lợi cho việc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, vị trí đẹp, có thể kinh doanh, gần nhiều tiện ích

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Tân Phú cách 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở Phú Thạnh, thuận lợi cho con em đi học
  • Có nhiều quán ăn, cafe, và dịch vụ tiện ích xung quanh
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như quận 11, quận Bình Tân
  • Gần trạm xe buýt, thuận lợi cho việc đi lại bằng phương tiện công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình cần một nơi ở rộng rãi, tiện nghi cũng như các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội