Nhà mặt tiền Trần Thiện Chánh, Quận 10, 122m² giá 40 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Trần Thiện Chánh, Quận 10, 122m² giá 40 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

40 tỷ
122 m² - 328 triệu/m²

12, 10, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
122 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tại đường Trần Thiện Chánh, phường 12, quận 10, TP. Hồ Chí Minh! Đây là một sản phẩm bất động sản lý tưởng với nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 122m² (7x19m)
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại, còn mới, phù hợp cho kinh doanh và sinh hoạt
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, đang hoạt động kinh doanh, vị trí đắc địa, thuận lợi giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ công cộng khác
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và kinh doanh lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ VND (bớt lộc cho khách hàng thanh toán nhanh)

Phù hợp với ai:

Nhà này phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản sinh lời hoặc gia đình muốn an cư tại khu vực sầm uất, tiện lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!