Nhà Mặt Tiền Trần Thị Năm, Q12 - 145.8m² Sổ Hồng Riêng, Giá 12 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Trần Thị Năm, Q12 - 145.8m² Sổ Hồng Riêng, Giá 12 Tỷ

12 tỷ
145.8 m² - 82 triệu/m²

Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
145.8 m²

Bán gấp nhà mặt tiền đường Trần Thị Năm, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12 - Vị trí kinh doanh đắc địa!

Cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng với căn nhà mặt tiền rộng rãi, tọa lạc ngay trên trục đường sầm uất Trần Thị Năm, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12. Bất động sản này không chỉ mang đến không gian sống tiện nghi mà còn là lựa chọn hoàn hảo cho mục đích kinh doanh lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145.8m² (Ngang 5m, Dài 30m, Full thổ cư)
  • Bố trí: Nhà cấp 4 cũ, chỉ tính giá đất. Quy hoạch dân cư hiện hữu, sẵn sàng xây dựng và hoàn công theo nhu cầu.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, thuận lợi cho mọi loại hình kinh doanh, buôn bán hoặc cho thuê. Vị trí đắc địa, dễ dàng kết nối giao thông.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Trần Thị Năm sầm uất, kinh doanh đa ngành nghề.
  • Gần Chợ Tân Chánh Hiệp, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Di chuyển dễ dàng đến Trường Tiểu học Tân Chánh Hiệp, THCS Nguyễn Thị Nuôi.
  • Cách Bệnh viện Quận 12 khoảng 2km, đảm bảo chăm sóc sức khỏe.
  • Kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường huyết mạch như Quốc lộ 1A, Nguyễn Văn Quá.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ VND (Có thương lượng)
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch, hỗ trợ vay ngân hàng.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao hoặc gia đình muốn sở hữu một căn nhà mặt tiền rộng rãi để kinh doanh, an cư tại khu vực phát triển của Quận 12.