Nhà mặt tiền Trần Thị Điệu, Phước Long B, 46m² giá 6.6 tỷ - Đang cho thuê 10 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Trần Thị Điệu, Phước Long B, 46m² giá 6.6 tỷ - Đang cho thuê 10 triệu/tháng!

6.6 tỷ
46 m² - 143 triệu/m²

Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Trần Thị Điệu, phường Phước Long B, quận Thủ Đức! Đây là một bất động sản lý tưởng cho cả việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m² (3.5 x 14) — sổ hồng riêng, công chứng ngay
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lửng, gồm 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, có vỉa hè, khu phố ăn vặt đông đúc, gần trường Cao Đẳng Công Thương

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Cao Đẳng Công Thương, thuận tiện cho việc học tập
  • Khu vực sầm uất với nhiều quán ăn, cửa hàng tiện lợi
  • Dễ dàng di chuyển ra các tuyến đường lớn như Đỗ Xuân Hợp, Xa Lộ Hà Nội, Nguyễn Duy Trinh
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, chợ, siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.6 tỷ VND
  • Đang cho thuê: 10 triệu/tháng, mang lại thu nhập ổn định cho chủ sở hữu

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản vừa ở vừa kinh doanh, hoặc cho các nhà đầu tư đang muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ việc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội