Nhà mặt tiền Trần Quốc Toản Quận 3 120m² 53 tỷ - Chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Trần Quốc Toản Quận 3 120m² 53 tỷ - Chính chủ

53 tỷ
120 m² - 442 triệu/m²

Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
120 m²

Chính chủ bán nhà mặt tiền Trần Quốc Toản, sẵn sàng đón khách thuê hoặc kinh doanh với hiệu suất giữa trung tâm Quận 3.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:120m²
  • Bố trí:4 tầng hiện hữu, có hầm và quy hoạch 7 tầng để mở rộng thêm
  • Đặc điểm:Có hợp đồng thuê 85 triệu/tháng, mặt tiền rộng, phù hợp showroom hoặc văn phòng cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ga Nhà hát TP (Metro số 1) khoảng 1km, kết nối nhanh quận 1 và Bình Thạnh
  • Gần công viên Tao Đàn và đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa để thư giãn cuối tuần
  • Tiếp giáp chợ Bến Thành, đáp ứng đầy đủ nhu cầu ăn uống, mua sắm
  • Lân cận bệnh viện Trưng Vương cùng Bệnh viện Nguyễn Tri Phương cho chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:53 tỷ

Phù hợp với ai:

Dự án phù hợp chủ doanh nghiệp muốn kinh doanh đắc địa hoặc nhà đầu tư muốn giữ tài sản cho thuê dài hạn tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để nhận thông tin chi tiết và lịch xem nhà, cơ hội sở hữu tài sản mặt tiền đang được săn đón.