Nhà Mặt Tiền Trần Quang Khải - Ngay Phố Tây Nha Trang, 78m², 25 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Trần Quang Khải - Ngay Phố Tây Nha Trang, 78m², 25 Tỷ

25 tỷ
78 m² - 321 triệu/m²

Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
78 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa tại đường Trần Quang Khải, trung tâm sầm uất của Phố Tây Nha Trang, chỉ cách bãi biển Trần Phú thơ mộng 3 phút di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 6.2m, đường rộng 12m, thuận tiện kinh doanh và giao thông.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, khu vực du lịch đông đúc, gần ngã tư Nguyễn Thiện Thuật. Hiện đang có hợp đồng cho thuê sinh lời ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Trần Phú chỉ 3 phút đi bộ, tận hưởng không khí biển trong lành.
  • Gần các nhà hàng, quán bar, cửa hàng sầm uất của Phố Tây, thu hút khách du lịch.
  • Di chuyển thuận tiện đến các điểm tham quan nổi tiếng của Nha Trang.
  • Gần chợ và các tiện ích sinh hoạt hàng ngày khác.
  • Khu vực an ninh, giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư vàng cho các nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai mong muốn sở hữu một tài sản có giá trị thương mại cao tại trung tâm du lịch biển Nha Trang. Phù hợp để kinh doanh đa ngành nghề hoặc tiếp tục khai thác hợp đồng cho thuê hiện có.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền triệu đô này. Liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam