Nhà Mặt Tiền Trần Nguyên Hãn, Hải Phòng - 98m² Kinh Doanh Đỉnh Cao | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Trần Nguyên Hãn, Hải Phòng - 98m² Kinh Doanh Đỉnh Cao

12.9 tỷ
98 m² - 132 triệu/m²

Phường Trần Nguyên Hãn, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
98 m²

Cơ hội vàng sở hữu căn nhà mặt tiền đắc địa trên tuyến đường huyết mạch Trần Nguyên Hãn, Hải Phòng. Vị trí kinh doanh sầm uất, tiềm năng sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 5.6m, nhà kiên cố, thiết kế tối ưu cho kinh doanh.
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng 5m lý tưởng cho việc trưng bày, buôn bán. Sẵn hợp đồng thuê, đảm bảo dòng tiền ổn định hàng tháng. Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Trần Nguyên Hãn sầm uất, giao thông thuận tiện.
  • Khu vực tập trung nhiều cửa hàng, siêu thị, ngân hàng, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh.
  • Gần các trường học các cấp, thuận lợi cho việc học hành của con cái.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng khác của Quận Lê Chân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.9 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh đang tìm kiếm một bất động sản mặt phố có vị trí đắc địa, khả năng sinh lời cao và dòng tiền ổn định. Phù hợp cho đa dạng loại hình kinh doanh như nhà hàng, showroom, cửa hàng tiện lợi, văn phòng...

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền kinh doanh đắc giá tại Hải Phòng! Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.