Nhà mặt tiền Trần Não, Quận 2 - 121m² giá 70 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Trần Não, Quận 2 - 121m² giá 70 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

Thỏa thuận
121 m²

12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
121 m²

Đầu tư sinh lời cao với nhà mặt tiền Trần Não, Quận 2. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản đắc địa với tiềm năng sinh lời lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 121.1m²
  • Bố trí: Trệt lửng 2 lầu
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, hiện đang có hợp đồng thuê 75 triệu/tháng (mới ký 5 năm), ưu tiên giữ hợp đồng thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại và khu vui chơi giải trí, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí.
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi xe, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến giao thông chính, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận.
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và các doanh nghiệp phát triển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 70 tỷ VND (≈ 577.6 triệu/m²) – có thương lượng.

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền Trần Não rất phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, doanh nghiệp tìm kiếm mặt bằng kinh doanh, hoặc gia đình muốn sinh sống tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.