Nhà Mặt Tiền Trần Não, An Khánh Quận 2 256m² giá 70 tỷ - Pháp lý sạch, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Trần Não, An Khánh Quận 2 256m² giá 70 tỷ - Pháp lý sạch, vị trí đắc địa!

70 tỷ
256 m² - 273 triệu/m²

An Khánh, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
256 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đắc địa tại Trần Não, An Khánh, Quận 2! Với diện tích 256m² (12x25m) và hiện trạng cấp 4, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và doanh nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 256m² (12x25m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, quy hoạch xây dựng hầm + 7 tầng
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền đường Trần Não, pháp lý sạch, thuận tiện cho việc mua bán

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các thương hiệu nhà hàng nổi tiếng và ngân hàng
  • Chỉ cách trung tâm Quận 2 vài phút di chuyển
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Có tiềm năng phát triển mạnh mẽ trong tương lai gần

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 70 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc cá nhân tìm kiếm một vị trí đắc địa để an cư, lập nghiệp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được làm việc trực tiếp với chủ nhà và sở hữu ngay cơ hội này!