Nhà mặt tiền Trần Hữu Trang Phú Nhuận 69m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Trần Hữu Trang Phú Nhuận 69m² - Mặt tiền kinh doanh

16.9 tỷ
69 m² - 245 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
69 m²

Nhà mặt tiền hiếm tại trung tâm Phú Nhuận, 4 tầng hoàn chỉnh, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh với dòng khách đông đúc mỗi ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:69m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng, ngang 6m, gồm 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp và khu để xe tiện lợi.
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Trần Hữu Trang, lộ giới rộng, thuận tiện mở cửa hàng, văn phòng, phong thủy Tây Tứ Trạch, khu dân cư văn minh.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực Phú Nhuận sầm uất, xung quanh nhiều cửa hàng, quán cafe và dịch vụ tiện ích.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm Quận 1, Quận 3 và sân bay Tân Sơn Nhất qua các trục đường chính.
  • Gần nhiều trường học và trung tâm ngoại ngữ, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ.
  • Trong bán kính ngắn có chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi hoạt động gần như cả ngày.
  • Khu dân cư an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, phù hợp an cư lâu dài và kinh doanh ổn định.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:16.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn ở trung tâm thành phố, chủ doanh nghiệp cần mặt bằng kinh doanh, mở văn phòng công ty hoặc nhà đầu tư tìm tài sản cho thuê giữ tiền.

Liên hệ:

Quan tâm căn nhà mặt tiền Trần Hữu Trang, vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.