Nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo, Quy Nhơn - 88m² Kinh Doanh Đắc Lợi | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo, Quy Nhơn - 88m² Kinh Doanh Đắc Lợi

5.5 tỷ
88 m² - 63 triệu/m²

Phường Đống Đa, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
88 m²

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đắc địa tại trung tâm Quy Nhơn!

Nhà mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, Phường Đống Đa, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định - vị trí vàng không thể bỏ lỡ cho mục đích kinh doanh hoặc an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88m²
  • Bố trí: 1 tầng, 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Ngang 4m, nở hậu, lộ giới đường 20m. Vị trí mặt tiền sầm uất, thuận lợi kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Tháp Đôi Quy Nhơn, địa điểm du lịch nổi tiếng, thu hút lượng lớn du khách.
  • Nằm trên trục đường Trần Hưng Đạo sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ, ngân hàng.
  • Di chuyển thuận tiện đến các khu vực trung tâm khác của thành phố Quy Nhơn.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, chợ, bệnh viện, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc gia đình mong muốn sở hữu một căn nhà mặt tiền tại vị trí trung tâm, có tiềm năng kinh doanh sinh lời cao hoặc thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền mơ ước tại Quy Nhơn! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam