4 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà mặt tiền Trần Đình Xu Q1 70m² 30 tỷ - Mặt tiền kinh doanh
30 tỷ
70 m² - 429 triệu/m²
Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²
Nhà mặt tiền Trần Đình Xu Quận 1 dòng tiền 528 triệu/năm, hợp đồng thuê 44 triệu/tháng còn 2 năm nên sẵn sàng khai thác ngay.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:70m²
- Bố trí:1 trệt + 1 lầu, hợp đồng thuê 44 triệu/tháng còn 2 năm
- Đặc điểm:Mặt tiền Trần Đình Xu, pháp lý sổ hồng chính chủ, phù hợp giữ tài sản và khai thác dòng tiền
Tiện ích xung quanh:
- Cách giao lộ Nguyễn Trãi - Cống Quỳnh 1 phút để kết nối Metro và tuyến xe buýt nhanh
- 3 phút đến chợ Bến Thành và trung tâm thương mại Vincom Center Đồng Khởi
- 5 phút tới phố đi bộ Nguyễn Huệ và các cao ốc thương mại trên trục Nguyễn Huệ
- Liền kề công viên 23/9 và các chi nhánh ngân hàng lớn trên đường Nguyễn Trãi
- Gần nhiều trường học quốc tế, văn phòng dịch vụ tài chính quanh đường Nguyễn Huệ - Lê Lợi
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:30 tỷ
Phù hợp với ai:
Nhà đầu tư tìm dòng tiền ổn định, nhãn hàng muốn showroom trung tâm hoặc chủ doanh nghiệp cần mặt tiền đủ lớn ở Quận 1.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để giữ ưu thế vào sổ, khảo sát thực tế và nhận phương án khai thác ngay trong tuần.