Nhà mặt tiền Tố Hữu Đồng Hới 133m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Tố Hữu Đồng Hới 133m² - Mặt tiền kinh doanh

9 tỷ
133 m² - 68 triệu/m²

Thành Phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
133 m²

Nhà mặt tiền đường Tố Hữu hiếm có, vừa ở vừa kinh doanh, đang cho thuê ổn định 15 triệu/tháng, phù hợp khách cần dòng tiền và muốn sở hữu tài sản mặt tiền trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:133m²
  • Bố trí:Ngang 6m, sâu 22m, không gian thuận tiện mở cửa hàng, văn phòng kết hợp để ở, dễ dàng cải tạo theo mô hình kinh doanh mong muốn.
  • Đặc điểm:Đất ở đô thị full thổ cư, nhà mặt tiền đường Tố Hữu, hướng Tây Nam, hiện đang có hợp đồng cho thuê 15 triệu/tháng, vừa khai thác kinh doanh vừa giữ giá trị tài sản.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Ga, thuận tiện buôn bán, mua sắm hàng ngày và phù hợp các loại hình kinh doanh dịch vụ.
  • Khu dân cư sầm uất, đông người qua lại, nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ xung quanh, hỗ trợ tốt cho hoạt động kinh doanh.
  • Kết nối nhanh đến trung tâm thành phố Đồng Hới và các trục đường chính, giao thông thuận tiện cho ô tô và xe máy.
  • Trong bán kính ngắn có đầy đủ tiện ích thiết yếu như trường học, ngân hàng, siêu thị mini, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:Từ 9 tỷ, thương lượng thêm cho khách thiện chí và giao dịch nhanh.

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh, nhà đầu tư tìm tài sản mặt tiền có sẵn dòng tiền cho thuê, hoặc khách cần một bất động sản giữ tiền an toàn và tiềm năng tăng giá tốt tại trung tâm Đồng Hới.

Liên hệ:

Quan tâm nhà mặt tiền đường Tố Hữu này, vui lòng liên hệ ngay để được gửi sổ sách, thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.