Nhà mặt tiền Thới Hòa quận Bình Tân 172m² giá 12 tỷ - Gác lửng hoàn công đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Thới Hòa quận Bình Tân 172m² giá 12 tỷ - Gác lửng hoàn công đầy đủ!

12 tỷ
172 m² - 70 triệu/m²

Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
172 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Thới Hòa, quận Bình Tân. Với diện tích 172m², bao gồm gác lửng hoàn công đầy đủ, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:172m² (4x43m, nở hậu 4.5m)
  • Bố trí:Nhà 1 tầng có gác lửng
  • Đặc điểm:Thổ cư hoàn toàn, pháp lý rõ ràng, tiện nghi đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thới Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố và các quận lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối với các tuyến đường lớn như Quốc Lộ 1A
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:12 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm một không gian sống thoải mái tại khu vực sầm uất, dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!