Nhà mặt tiền Thới An 13, Quận 12, 121m² giá 8.79 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Thới An 13, Quận 12, 121m² giá 8.79 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

8.79 tỷ
121 m² - 73 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
121 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền cực kỳ hiếm có tại Thới An 13, Quận 12, với diện tích lên đến 121m², thiết kế hoàn hảo cho cả mục đích ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 6.9 x 17m, nở hậu 7.5m
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ lớn, 2 WC, nhà tắm riêng biệt
  • Đặc điểm: Có sân để xe rộng, tầng trệt đang cho thuê làm phòng tập thể dục với thu nhập ổn định 10 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Thới An chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hằng ngày
  • Gần bệnh viện quận 12, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố qua các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.79 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai muốn vừa ở vừa kinh doanh, hoặc đầu tư sinh lời bền vững trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!