Nhà mặt tiền Thới An 106m² giá 6.45 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Thới An 106m² giá 6.45 tỷ - Chính chủ bán gấp!

6.45 tỷ
106 m² - 61 triệu/m²

Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
106 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại phường Thới An, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Ngôi nhà được thiết kế hiện đại, tiện nghi, sẵn sàng cho bạn và gia đình dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 tầng
  • Đặc điểm: Đúc 1 lầu, hoàn công đầy đủ, sân để xe hơi trong nhà, mặt tiền đường Thới An 11 rộng rãi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thới An, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trạm xe buýt Thới An chỉ 300m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác.
  • Đường 6m thông thoáng, thuận lợi cho việc di chuyển bằng xe máy và ô tô.
  • Gần các trường học và bệnh viện, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.450 triệu VND (có bớt)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, thuận tiện, gần gũi với các tiện ích thiết yếu trong cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!