Nhà mặt tiền Thới An 05, Quận 12, 108m² giá 6.2 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Thới An 05, Quận 12, 108m² giá 6.2 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

6.2 tỷ
108 m² - 57 triệu/m²

Thới An, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
108 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tại đường Thới An 05, phường Thới An, Quận 12, TP. Hồ Chí Minh! Đây là một sản phẩm bất động sản không thể bỏ qua dành cho những ai đang tìm kiếm một nơi để định cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, nhà xây kiên cố, mặt tiền đường thuận lợi cho kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền Lê Văn Khương chỉ 15m, thuận tiện di chuyển
  • Vị trí lý tưởng để kinh doanh mọi ngành nghề, dễ dàng thu hút khách hàng
  • Đường thông thoáng, kết nối nhiều tuyến đường lớn
  • Hiện tại đang cho thuê với giá 15 triệu/tháng, mang lại nguồn thu ổn định
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng sinh lời từ việc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!