Nhà mặt tiền Thoại Ngọc Hầu 136m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Thoại Ngọc Hầu 136m² - Mặt tiền kinh doanh

13.8 tỷ
136 m² - 101 triệu/m²

Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
136 m²

Lô góc 2 mặt tiền trên đường Thoại Ngọc Hầu, Quận Tân Phú, đang cho thuê 7 phòng thu gần 50 triệu/tháng, rất phù hợp vừa ở vừa kinh doanh và đầu tư khai thác dòng tiền lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:136m²
  • Bố trí:Nhà cấp 4 lô góc, mặt tiền đường, hiện ngăn 7 phòng cho thuê, có lối đi thuận tiện, dễ dàng cải tạo thành căn hộ dịch vụ hoặc nhà phố nhiều tầng.
  • Đặc điểm:Lô góc 2 mặt tiền thông thoáng, khu kinh doanh sầm uất, thích hợp xây mới để tối ưu công năng cho thuê và tăng giá trị tài sản.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu đông đúc, xung quanh nhiều cửa hàng, quán ăn, quán cà phê sầm uất, dễ dàng thu hút khách thuê.
  • Gần chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hằng ngày trong vài phút di chuyển.
  • Khu vực tập trung nhiều trường học, văn phòng, phòng trọ nên nhu cầu thuê ở và thuê kinh doanh luôn ổn định.
  • Đường trước nhà rộng, thông nhiều hướng trong quận Tân Phú, thuận tiện kết nối sang các quận lân cận và trung tâm thành phố.
  • Hạ tầng khu vực đồng bộ, an ninh tốt, môi trường sống và kinh doanh văn minh, sạch sẽ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.8 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí giao dịch nhanh.

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với nhà đầu tư muốn xây mới căn hộ dịch vụ cho thuê, gia đình cần nhà mặt tiền vừa ở vừa kinh doanh hoặc khách tìm sản phẩm lô góc tối ưu dòng tiền dài hạn.