Nhà Mặt Tiền Thân Văn Nhiếp, Thủ Đức - 116m², 26 Tỷ, Kinh Doanh Đắc Lợi | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Thân Văn Nhiếp, Thủ Đức - 116m², 26 Tỷ, Kinh Doanh Đắc Lợi

26 tỷ
116 m² - 224 triệu/m²

Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
116 m²

Mặt tiền đắc địa - Cơ hội đầu tư sinh lời tại KDC Sông Giồng, TP Thủ Đức!

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp rộng 18m, vỉa hè 4m, khu dân cư Sông Giồng sầm uất, Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức. Vị trí lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh, mang lại tiềm năng sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 116m² (6.8m x 17m, đã trừ lộ giới)
  • Bố trí: Nhà phố mặt tiền, phù hợp kinh doanh hoặc ở kết hợp.
  • Đặc điểm: Hướng Đông mát mẻ, đường nhựa rộng 18m, vỉa hè 4m thông thoáng, khu dân cư an ninh, dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm Phường An Phú, TP Thủ Đức, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần các trục đường lớn như Mai Chí Thọ, Đồng Văn Cống, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Quận 1 và các khu vực lân cận.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích: Chợ An Phú, siêu thị, trường học các cấp (THPT Lương Thế Vinh, THCS Nguyễn Văn Trỗi), bệnh viện Đa khoa Hoàn Mỹ, Vinmec.
  • Gần các khu đô thị lớn như Lakeview City, Palm City, Centana City, mang lại tiềm năng phát triển thương mại dịch vụ cao.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích giải trí, mua sắm tại khu vực Thảo Điền và trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Thảo Điền.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VNĐ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh đang tìm kiếm một mặt bằng đắc địa tại TP Thủ Đức. Với vị trí vàng, diện tích rộng và tiềm năng kinh doanh sầm uất, căn nhà này sẽ mang lại dòng tiền ổn định và giá trị gia tăng bền vững.