Nhà mặt tiền Thạch Thị Thanh, Quận 1, 233.3m² giá 125 tỷ - Đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Thạch Thị Thanh, Quận 1, 233.3m² giá 125 tỷ - Đầu tư lý tưởng!

125 tỷ
233.3 m² - 536 triệu/m²

Tân Định, 1, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
233.3 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đắc địa tại trung tâm Quận 1! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống sang trọng hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 233.3m² (10 x 24m)
  • Bố trí: Nhà xây 4 tầng, có sân thượng, nội thất cao cấp bằng gỗ, đầy đủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Có hồ bơi và sân vườn, không gian sống lý tưởng, thích hợp cho gia đình hoặc làm văn phòng, thẩm mỹ viện, ngân hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí ngay trung tâm Quận 1, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực dân trí cao, nhiều tòa nhà văn phòng và khách sạn cao cấp
  • Gần Chợ Tân Định, dễ dàng mua sắm và tìm kiếm các dịch vụ cần thiết
  • Cách công viên chỉ vài phút đi bộ, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh gọn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 125 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với những gia đình có nhu cầu ở sang trọng, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê văn phòng, thẩm mỹ viện, ngân hàng tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và gặp chính chủ!