Nhà mặt tiền TCH03 Quận 12, 72m², thang máy, giá 8.85 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền TCH03 Quận 12, 72m², thang máy, giá 8.85 tỷ

8.85 tỷ
72 m² - 123 triệu/m²

Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

8 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
72 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đẳng cấp tại trung tâm Quận 12 với thiết kế sang trọng, tích hợp thang máy hiện đại, sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² (4x18m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu gồm 4 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, phòng thờ và sân phơi riêng biệt.
  • Đặc điểm: Nhà mới 100%, trang bị thang máy 450kg (5 điểm dừng), full nội thất cao cấp, sân để xe hơi rộng rãi, hướng Tây Nam phong thủy tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Trung Mỹ Tây, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút di chuyển, đảm bảo môi trường giáo dục cho con trẻ
  • Tiếp giáp các trục đường lớn, di chuyển nhanh chóng về Gò Vấp, Tân Bình và sân bay Tân Sơn Nhất
  • Gần bệnh viện Quận 12 và hệ thống ngân hàng lớn, giao dịch tài chính thuận tiện
  • Khu dân cư văn minh, cao ráo, an ninh đảm bảo và không bị ngập nước

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.85 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, sang trọng hoặc khách hàng có nhu cầu kết hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng đại diện nhờ vị trí mặt tiền đường nhựa 8m có vỉa hè.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa với mức giá cực kỳ cạnh tranh!