Nhà mặt tiền Tân Sơn Nhì, Tân Phú 64m² giá 16.7 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Tân Sơn Nhì, Tân Phú 64m² giá 16.7 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa

16.7 tỷ
64 m² - 261 triệu/m²

Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
64 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắt giá tại trục đường sầm uất bậc nhất quận Tân Phú. Căn nhà tọa lạc trên mặt tiền đường Tân Sơn Nhì với lưu lượng giao thông lớn, cực kỳ lý tưởng cho việc kinh doanh đa ngành nghề hoặc đầu tư giữ tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m² (ngang 4m x dài 16m, vuông vức).
  • Bố trí: Nhà cấp 4 có thêm tầng lửng, hiện đang có hợp đồng cho thuê ổn định 25 triệu/tháng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng 20m, vỉa hè thông thoáng, pháp lý sổ hồng chính chủ, sang tên công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách UBND phường Tân Sơn Nhì chỉ 500m, an ninh khu vực cực tốt.
  • Gần hệ thống các trường học uy tín như THPT Tân Bình, trường tiểu học Tân Sơn Nhì.
  • Nằm ngay trục đường giao thương huyết mạch, tập trung nhiều ngân hàng, showroom và cửa hàng thời trang.
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến Aeon Mall Tân Phú và công viên Celadon City.
  • Dễ dàng kết nối ra các trục đường lớn như Trường Chinh, Âu Cơ, thuận tiện di chuyển về trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.7 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê dài hạn với dòng tiền sẵn có. Đây cũng là lựa chọn tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản mặt tiền có tiềm năng tăng giá bền vững tại khu vực trung tâm quận Tân Phú.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng này!