Nhà mặt tiền Tân Quý, Tân Phú 75.6m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Tân Quý, Tân Phú 75.6m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

13 tỷ
75.6 m² - 172 triệu/m²

Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
75.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tại phường Tân Quý, quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh! Ngôi nhà với diện tích 75.6m² và thiết kế cấp 4, nằm trên mặt tiền đường Tân Quý, sẽ là lựa chọn lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75.6m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, có thể sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, thuận tiện di chuyển, gần khu vực đông dân cư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Tân Quý, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ em đi học
  • Cách chợ Tân Quý chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Tiếp giáp với các tuyến đường lớn như Trường Chinh, thuận lợi cho việc di chuyển về trung tâm
  • Gần khu vực tập trung nhiều dịch vụ, nhà hàng và quán cà phê
  • Thích hợp cho việc kinh doanh buôn bán nhờ vị trí sầm uất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu một tài sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.