Nhà mặt tiền Tân Phú 80m² giá 9.3 tỷ - Gần sân bay, trung tâm quận! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Tân Phú 80m² giá 9.3 tỷ - Gần sân bay, trung tâm quận!

9.3 tỷ
80 m² - 116 triệu/m²

Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đẹp tại Tân Phú với diện tích 80m², thiết kế 3 tầng bao gồm 4 phòng ngủ và 4 WC. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng, với vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 WC, thiết kế 3 tầng thông thoáng
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền rộng rãi, xe tải tránh nhau, sổ hồng đẹp, không quy hoạch, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường lớn như Tân Kỳ Tân Quý, Nguyễn Cửu Đàm, Lũy Bán Bích
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến Đầm Sen và sân bay Tân Sơn Nhất
  • Khu dân cư an ninh, văn minh, phù hợp với nhiều đối tượng
  • Gần nhiều tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Liên kết thuận tiện với các quận lân cận như Tân Bình, Bình Thạnh, Quận 1, Quận 3

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình lớn, những người muốn đầu tư vào bất động sản với vị trí đắc địa hoặc những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh thuận lợi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà miễn phí và chốt giá tốt nhất. Chúng tôi cam kết gặp chủ nhà trực tiếp để thương lượng giá cả hợp lý nhất.