Nhà mặt tiền Tân Kỳ Tân Quý, Bình Tân 96m² giá 14.9 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Tân Kỳ Tân Quý, Bình Tân 96m² giá 14.9 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

14.9 tỷ
96 m² - 155 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
96 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền Tân Kỳ Tân Quý, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản với vị trí đắc địa để kinh doanh hoặc làm văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m² (4x24) - Diện tích sử dụng 84m²
  • Bố trí: 5 tầng BTCT, 1 mặt bằng lớn + 9 phòng + 5 WC
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt thoáng, có khoảng trống lắp thang máy, vỉa hè rộng 3m, mặt tiền 30m rất thuận lợi cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Quốc lộ 1A, kết nối giao thông thuận lợi đến các khu vực lân cận
  • Chỉ cách chợ Bình Long 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Gần các trường học và bệnh viện, phù hợp cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, thích hợp cho việc kinh doanh đa ngành nghề
  • Đi bộ đến trạm Metro chỉ trong vài phút, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống kết hợp với kinh doanh, văn phòng làm việc.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam