Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý 25m² - Giảm Sâu 1 Tỷ, Giá Mới 9.9 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý 25m² - Giảm Sâu 1 Tỷ, Giá Mới 9.9 Tỷ

9.9 tỷ
25 m² - 396 triệu/m²

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
25 m²

Chính chủ cần bán gấp căn nhà mặt tiền đường Tân Kỳ Tân Quý, Quận Tân Bình với mức giảm sâu 1 tỷ đồng. Cơ hội đầu tư hoặc an cư sinh lời không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà nằm trên mặt tiền đường lớn, giao thông thuận tiện, phù hợp kinh doanh, cho thuê hoặc để ở. Pháp lý sổ hồng sẵn sàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Tân Kỳ Tân Quý sầm uất, kinh doanh đa ngành nghề
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm và lân cận
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ, trường học, bệnh viện
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Thích hợp cho thuê mặt bằng kinh doanh hoặc cho thuê phòng trọ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.9 tỷ (Đã giảm 1 tỷ từ giá gốc 10.9 tỷ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa, hoặc gia đình muốn có một không gian sống tiện nghi, thuận lợi di chuyển và kinh doanh ngay tại nhà. Với mức giá đã giảm sâu, đây là thời điểm vàng để sở hữu.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền vị trí vàng với giá cực tốt. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ!