Nhà mặt tiền Tân Cảng, Bình Thạnh 89m² - Giá 23 tỷ thương lượng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Tân Cảng, Bình Thạnh 89m² - Giá 23 tỷ thương lượng!

23 tỷ
89 m² - 258 triệu/m²

Phường Thạnh Mỹ Tây, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
89 m²

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đắc địa tại Khu D, đường Tân Cảng, phường Thạnh Mỹ Tây, quận Bình Thạnh, TP.HCM với diện tích lý tưởng 89.6m². Đây là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản vừa ở vừa kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89.6m² (5.5m x 20m)
  • Bố trí: 1 hầm, 5 lầu, 1 lửng + sân thượng
  • Đặc điểm: Hiện trạng cấp 4, giấy phép xây dựng đầy đủ, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai chỉ 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Saigon Pearl
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm quận 1 chỉ với 10 phút lái xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nghiệp hoặc gia đình đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc tại vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ chi tiết.