Nhà Mặt Tiền Song Hành Bình Chánh 151m² - Kinh Doanh Sầm Uất, Giá 18 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Song Hành Bình Chánh 151m² - Kinh Doanh Sầm Uất, Giá 18 Tỷ

18 tỷ
151 m² - 119 triệu/m²

Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
151 m²

Nhà mặt tiền đường Song Hành, Bình Chánh - Cơ hội đầu tư sinh lời hiếm có!

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa trên đường Song Hành, khu dân cư sầm uất, vị trí đắc địa cho mọi loại hình kinh doanh, đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 151m² (5m x 30m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với sân trước rộng 40m² đủ đậu ô tô và sân phơi 25m² tiện lợi.
  • Đặc điểm: Nhà còn mới, thiết kế hiện đại, nội thất gỗ cao cấp, trang bị hệ thống năng lượng mặt trời, sẵn sàng vào ở hoặc khai thác kinh doanh ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Song Hành, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm TP.HCM.
  • Khu dân cư đông đúc, sầm uất, tiềm năng kinh doanh cao.
  • Gần Garage Ô Tô Việt Đức, thuận lợi cho các dịch vụ liên quan đến ô tô.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích như trường học, chợ, bệnh viện trong bán kính ngắn.
  • Phù hợp mở văn phòng, phòng gym, lớp dạy học, showroom hoặc các loại hình kinh doanh khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ đồng (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh đang tìm kiếm một bất động sản mặt tiền có vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao tại khu vực Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh. Phù hợp để an cư kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê sinh lời ổn định.

Liên hệ:

Chính chủ gửi bán, pháp lý rõ ràng. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!