Nhà mặt tiền Số 3B, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân 50m² giá chỉ 5.29 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Số 3B, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân 50m² giá chỉ 5.29 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

5.29 tỷ
50 m² - 106 triệu/m²

Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
50 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Số 3B, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân. Với giá chỉ 5.29 tỷ, đây thực sự là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m² (3.8 x 13m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, có lửng tận dụng, 3 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà mới, đẹp, kết cấu kiên cố, sổ riêng, hoàn công đủ, pháp lý chuẩn, công chứng nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Bình Long, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách đường Nguyễn Sơn và Lê Văn Quới vài phút di chuyển
  • Khu vực sầm uất, gần chợ và các tiện ích xã hội khác
  • Di chuyển thuận tiện đến trung tâm thành phố và các quận lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.29 tỷ VND (bớt lộc)

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất thích hợp cho gia đình trẻ, nhà đầu tư hoặc những ai muốn kinh doanh. Với thiết kế hợp lý và vị trí đắc địa, đây là cơ hội không thể bỏ qua để vừa ở vừa đầu tư sinh lời.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu nhà mặt tiền này và tận hưởng cuộc sống tiện nghi tại Bình Tân!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam