Nhà Mặt Tiền Rộng 6.1m Nguyễn Tri Phương, Ba Đình 61m² - 72.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Rộng 6.1m Nguyễn Tri Phương, Ba Đình 61m² - 72.5 Tỷ

72.5 tỷ
61 m² - 1189 triệu/m²

Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
61 m²

Siêu phẩm nhà mặt tiền rộng hiếm hoi tại trung tâm Hà Nội! Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền 6.1m đắc địa trên tuyến phố Nguyễn Tri Phương sầm uất, khu vực lõi thủ đô, nơi hội tụ tinh hoa của sự đẳng cấp và giá trị bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m² (Sử dụng 68m²)
  • Bố trí: Nhà 5 tầng, mặt tiền 6.1m cực rộng rãi, view thoáng vĩnh viễn.
  • Đặc điểm: Mặt ngõ ô tô tránh, có vỉa hè, chỉ cách mặt phố 2 nhà. Vị trí đắc địa bậc nhất trung tâm, dân trí cao, an ninh tuyệt đối.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyễn Tri Phương sầm uất, thuận tiện kinh doanh, giao thương.
  • Gần các tuyến phố lớn như Điện Biên Phủ, Trần Phú, dễ dàng di chuyển vào trung tâm.
  • Khu vực tập trung nhiều cơ quan hành chính, đại sứ quán, trường học chất lượng cao.
  • Gần các tiện ích công cộng như công viên, bệnh viện, trung tâm thương mại lớn.
  • An ninh đảm bảo với lực lượng dân phòng và hệ thống camera giám sát khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 72.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho chủ nhân yêu thích sự đẳng cấp, mong muốn sở hữu một bất động sản có giá trị tăng trưởng bền vững. Phù hợp để ở, kinh doanh cao cấp hoặc làm văn phòng đại diện, tận dụng mặt tiền rộng và vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền rộng có 1-0-2 tại Ba Đình!