Nhà mặt tiền Quốc Lộ 1K, Dĩ An 270m² giá 13.9 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Quốc Lộ 1K, Dĩ An 270m² giá 13.9 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

13.9 tỷ
270 m² - 51 triệu/m²

Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
270 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại vị trí đắc địa! Bán nhà mặt tiền Quốc Lộ 1K, phường Đông Hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương. Đây là một ngôi nhà với tiềm năng kinh doanh lớn, phù hợp cho nhiều loại hình dịch vụ và thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 270m² (7,5m x 8m)
  • Bố trí: Nhà trệt lầu, thiết kế hiện đại, còn mới, phù hợp cho việc kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, dễ dàng thu hút khách hàng, vị trí thuận lợi cho các ngành nghề kinh doanh khác nhau

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Go, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Chỉ mất 30 phút để di chuyển đến sân bay
  • Thuận lợi di chuyển đến trung tâm thành phố Hồ Chí Minh và Biên Hòa
  • Gần làng Đại học Quốc gia, tạo cơ hội kinh doanh từ lượng sinh viên đông đảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13,9 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng kinh doanh, hoặc gia đình mong muốn một không gian sống và làm việc thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!