Nhà Mặt Tiền Quận 3 - 75 Đường Số 3, Cư Xá Đô Thành - 92m² CN, 6 Tầng - 32 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Quận 3 - 75 Đường Số 3, Cư Xá Đô Thành - 92m² CN, 6 Tầng - 32 Tỷ

32 tỷ
92 m² - 348 triệu/m²

Phường 4 (cũ), Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
92 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà mặt tiền đắc địa tại Cư Xá Đô Thành, Quận 3! Ngôi nhà 6 tầng tại số 75 Đường Số 3 với diện tích sử dụng 92m² đang được chào bán với mức giá hấp dẫn, sẵn sàng mang lại dòng tiền ổn định hoặc tiềm năng tăng giá vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m² (trên giấy tờ CN), ngang 4.08m, nở hậu nhẹ.
  • Bố trí: Kết cấu 6 tầng kiên cố, có thể tùy chỉnh công năng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường sầm uất, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề, cho thuê hoặc làm văn phòng. Đang có hợp đồng thuê 46.5 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm Quận 3, khu vực dân cư sầm uất, kinh doanh sôi động.
  • Gần các trục đường lớn như Nguyễn Đình Chiểu, Cao Thắng, dễ dàng di chuyển sang các quận trung tâm khác.
  • Xung quanh tập trung nhiều tiện ích: nhà hàng, quán cafe, ngân hàng, văn phòng công ty, trường học các cấp.
  • Cách chợ Bến Thành khoảng 10 phút di chuyển.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, giao thông thuận tiện, ít kẹt xe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định hoặc mong muốn sở hữu một mặt bằng kinh doanh đắc địa tại trung tâm TP.HCM. Cũng phù hợp với các doanh nghiệp muốn có trụ sở ngay khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng mức giá tốt nhất!