Nhà Mặt Tiền Q12 - Ngang 9m - KD Đỉnh Gần Ngã 4 An Sương - 25 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Q12 - Ngang 9m - KD Đỉnh Gần Ngã 4 An Sương - 25 Tỷ

25 tỷ
148.5 m² - 168 triệu/m²

Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
148.5 m²

Siêu phẩm mặt tiền kinh doanh Quận 12, sở hữu mặt tiền ngang khủng 9m, sẵn sàng đón chủ nhân mới với tiềm năng sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 148.5m² (Ngang 9m, dài 16.5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng. Bao gồm: mặt bằng kinh doanh lớn, 1 phòng khách, 1 phòng sinh hoạt chung, 6 phòng ngủ (có phòng ngủ trệt), 4 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ, 1 kho.
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng đúc kiên cố, thiết kế hiện đại với nội thất cao cấp. Vị trí mặt tiền kinh doanh sầm uất, thuận tiện đa ngành nghề. Gia chủ đang tự kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay mặt tiền đường lớn, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất Quận 12.
  • Gần Ngã 4 An Sương, giao thông thuận tiện kết nối các tuyến đường huyết mạch.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.
  • Xung quanh đầy đủ tiện ích: chợ, trường học các cấp, bệnh viện, ngân hàng, trung tâm thương mại.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiềm năng kinh doanh và cho thuê cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội đầu tư vàng cho các nhà kinh doanh đang tìm kiếm một mặt bằng đắc địa với diện tích ngang lớn, hoặc gia đình đa thế hệ mong muốn một không gian sống rộng rãi, tiện nghi và kinh doanh tại nhà.

Liên hệ:

Sở hữu ngay mặt tiền kinh doanh lý tưởng này. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và hẹn lịch xem nhà.