Nhà Mặt Tiền Phường Tam Thắng, Vũng Tàu - 48m², Giá 6.2 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Phường Tam Thắng, Vũng Tàu - 48m², Giá 6.2 Tỷ

6,2 tỷ
48 m² - 129 triệu/m²

Phường Tam Thắng, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
48 m²

Cơ hội Vàng Sở hữu Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đắc Lợi tại Phường Tam Thắng, Vũng Tàu!

Nhà mặt tiền đường nhựa rộng rãi, xe hơi né nhau thoải mái, tọa lạc ngay trung tâm sầm uất của Phường Tam Thắng (TP. Vũng Tàu cũ), chỉ cách biển vài bước chân. Cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng với mức giá hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (thực tế hơn 55m²), ngang 4.2m x 12m
  • Bố trí: Nhà cấp 4 mới đẹp, thiết kế tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Hướng nhà Tây Bắc mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Bãi Sau Vũng Tàu chỉ 5 phút di chuyển.
  • Gần các trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học.
  • Chợ Phường Tam Thắng cách 300m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề như spa, tiệm tóc, quán ăn, cửa hàng tiện lợi.
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế và giải trí của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,2 tỷ đồng (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Nhà phố mặt tiền này cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh hoặc những gia đình muốn sở hữu một không gian sống tiện nghi, kết nối giao thông thuận lợi và gần các tiện ích công cộng tại thành phố biển Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.