Nhà mặt tiền Phường 10 Mỹ Tho 360m² 20 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Phường 10 Mỹ Tho 360m² 20 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh

20 tỷ
360 m² - 56 triệu/m²

Phường 10, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang

8 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
360 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản mặt tiền đắc địa ngay cửa ngõ thành phố Mỹ Tho, vị trí chiến lược mang lại tiềm năng sinh lời đột phá cho các nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 360m² (Ngang 12m x Dài 30m)
  • Bố trí: Gồm 3 căn nhà liền kề (mỗi căn 4m x 30m), hiện đang có hợp đồng cho thuê ổn định.
  • Đặc điểm: Đất có thổ cư, mặt tiền rộng thoáng trên tuyến đường chính hướng vào trung tâm thành phố, thuận tiện nhận diện thương hiệu.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Ngã ba Trung Lương chỉ vài phút di chuyển, nút giao thông huyết mạch kết nối TP.HCM và các tỉnh miền Tây.
  • Gần siêu thị GO! Mỹ Tho, trung tâm mua sắm và giải trí sầm uất nhất khu vực.
  • Khu vực tập trung nhiều showroom ô tô, ngân hàng và các văn phòng công ty lớn.
  • Gần trường Đại học Tiền Giang và hệ thống trường học các cấp Phường 10.
  • Dễ dàng di chuyển đến Bệnh viện Đa khoa tỉnh Tiền Giang trong vòng 10 phút.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ (Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền cho thuê ổn định, hoặc các doanh nghiệp cần mặt bằng rộng làm showroom, siêu thị điện máy, trung tâm ngoại ngữ, trụ sở văn phòng đại diện.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để nhận thông tin pháp lý chi tiết và xem nhà trực tiếp, nắm bắt cơ hội đầu tư tại vị trí đắc địa nhất khu vực!