Nhà Mặt Tiền Phú Nhuận 5 Tầng - Kinh Doanh Đỉnh Cao 7.3 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Phú Nhuận 5 Tầng - Kinh Doanh Đỉnh Cao 7.3 Tỷ

7.3 tỷ
64.3 m² - 114 triệu/m²

Phường 14 (cũ), Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
64.3 m²

Nhà mặt tiền Phùng Văn Cung, Phú Nhuận - Cơ hội vàng sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa!

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền 5 tầng tại Phùng Văn Cung, Phường 4, Quận Phú Nhuận - khu vực VIP bậc nhất Sài Gòn, nơi giao thoa của sự sầm uất và dân trí cao. Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.3m² (Ngang 3.1m, Dài 7m)
  • Bố trí: 1 Trệt (để xe), 1 Lửng (bếp, bàn ăn), 2 Lầu, 1 Sân thượng.
  • Đặc điểm: 3 Phòng Ngủ, 4 Phòng Vệ Sinh. Kết cấu vững chắc, thiết kế tối ưu không gian, phù hợp cho gia đình đa thế hệ hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên mặt tiền đường Phùng Văn Cung, lộ giới 22m, xe cộ đi lại thuận tiện.
  • Chỉ 30 giây di chuyển đến khu Phan Xích Long sầm uất, tập trung nhiều nhà hàng, quán cafe, cửa hàng thời trang cao cấp.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, môi trường sống trong lành, lý tưởng để sinh sống và kinh doanh.
  • Gần các trục đường chính như Phan Đăng Lưu, Nguyễn Văn Trỗi, dễ dàng kết nối đến các quận trung tâm như Quận 1, Quận 3.
  • Xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học các cấp, bệnh viện, chợ, siêu thị, ngân hàng, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản mặt tiền tại khu vực trung tâm với tiềm năng tăng giá cao, hoặc các gia đình mong muốn một không gian sống đẳng cấp, tiện nghi và thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng tại một trong những tuyến đường đắc địa nhất Phú Nhuận.