Nhà mặt tiền Phan Văn Sửu, Tân Bình 75m² giá 12.5 tỷ - Căn góc đẹp, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Phan Văn Sửu, Tân Bình 75m² giá 12.5 tỷ - Căn góc đẹp, kinh doanh thuận lợi!

12.5 tỷ
75 m² - 167 triệu/m²

13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
75 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp mặt tiền Phan Văn Sửu, phường 13, quận Tân Bình! Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng kết hợp với khả năng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m² (11,5m x 7m)
  • Bố trí: 5 tầng với 8 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi, phòng thờ trang nghiêm, sân thượng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Căn góc 2 mặt tiền, mặt tiền rộng 11,5m, kiến trúc hiện đại với mái bê tông kiên cố, rất thích hợp cho việc kinh doanh, cho thuê hoặc ở lâu dài.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Tân Bình 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học như Trường THPT Tân Bình, đảm bảo cho con em đi học gần nhà.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như quận 1, quận 3.
  • Xung quanh có nhiều tiện ích như ngân hàng, bệnh viện, công viên, tạo điều kiện sống thoải mái cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ 500 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông người hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh sinh lời từ việc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam