Nhà mặt tiền Phan Đình Phùng, Bảo Lộc 237m² giá 16.5 tỷ - Sân đậu 2 ô tô | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Phan Đình Phùng, Bảo Lộc 237m² giá 16.5 tỷ - Sân đậu 2 ô tô

16.5 tỷ
237 m² - 70 triệu/m²

2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
237 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại phố Bảo Lộc! Với vị trí đắc địa trên đường Phan Đình Phùng, ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 237m² (7.9m x 30m, trong đó 120m² đất thổ cư)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 5 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm: Sân đậu xe cho 2 ô tô, thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đèn Đỏ Ngã 4 Nguyễn Công Trứ, thuận tiện giao thông
  • Cách Chợ Khu 6 chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, bệnh viện, và nhiều dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống kết hợp với việc kinh doanh nhờ vào vị trí mặt tiền thuận lợi.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!