Nhà mặt tiền Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận 75m² giá 15.098 tỷ - Cơ hội vàng cho đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận 75m² giá 15.098 tỷ - Cơ hội vàng cho đầu tư!

15.098 tỷ
75 m² - 201 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
75 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Phan Đăng Lưu, quận Phú Nhuận. Với vị trí đắc địa, chỉ cách đường lớn 10m, căn nhà này rất phù hợp để làm văn phòng công ty hoặc để ở, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m² (4m x 20m)
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hợp lý với nhiều không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, ô tô vào tận nhà, thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, cửa hàng, quán ăn, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Cách công viên Phú Nhuận chỉ 500m, không gian xanh cho gia đình
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như quận 1, 3, và 10
  • Gần các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, thuận lợi cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.098 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh hoặc muốn đầu tư mở văn phòng làm việc, với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Đừng ngần ngại gọi ngay để được tư vấn chi tiết.