Nhà mặt tiền Phan Đăng Lưu 261m² - Vị trí kim cương tại Bình Thạnh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Phan Đăng Lưu 261m² - Vị trí kim cương tại Bình Thạnh

130 tỷ
261 m² - 498 triệu/m²

Phường 6 (cũ), Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

10 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
261 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắc địa bậc nhất tại trục đường thương mại sầm uất Phan Đăng Lưu, Phường 6, Quận Bình Thạnh. Đây là tài sản hiếm có, một đời chủ chưa qua đầu tư, sở hữu tiềm năng tăng giá vượt trội cho các nhà đầu tư chiến lược.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 261m² (9m x 33m) công nhận đủ.
  • Bố trí: Hiện trạng nhà 1 trệt, đã có chỉ tiêu quy hoạch xây dựng mới 1 hầm 7 tầng, mật độ 70%.
  • Đặc điểm: Hướng chính Nam mát mẻ, vị trí cực đẹp với các tòa nhà cao tầng liền kề đã xây dựng 1-2 hầm và 7-9 tầng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Phan Đăng Lưu huyết mạch, thuận tiện kết nối sang Quận 1 và sân bay Tân Sơn Nhất.
  • Cách bệnh viện Nhân dân Gia Định chỉ 500m, đảm bảo dịch vụ y tế chất lượng cao.
  • Gần các ngân hàng, tòa nhà văn phòng và trung tâm thương mại lớn, thuận tiện làm trụ sở công ty.
  • Liền kề các trường học danh tiếng như THPT Gia Định, thuận tiện cho mọi nhu cầu sinh hoạt.
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều thương hiệu lớn, tiềm năng khai thác dòng tiền cực tốt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 130 tỷ VND.

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản chuyên nghiệp, doanh nghiệp muốn xây dựng tòa nhà văn phòng, trụ sở công ty hoặc khai thác kinh doanh thương mại cao cấp tại vị trí trung tâm Bình Thạnh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin pháp lý chi tiết và được hỗ trợ xem vị trí thực tế sớm nhất. Cơ hội sở hữu quỹ đất mặt tiền lớn tại trung tâm không thể bỏ lỡ!