Nhà mặt tiền Phan Bá Vành 32,2m² 4,199 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Phan Bá Vành 32,2m² 4,199 tỷ

4.199 tỷ
32 m² - 131 triệu/m²

Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình

15 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
32 m²

Nhà mặt tiền Phan Bá Vành, sẵn dòng tiền, hợp mua ở kết hợp kinh doanh hoặc giữ tài sản cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:32,2m²
  • Bố trí:Nhà 2,5 tầng, hiện đang cho thuê tầng 1
  • Đặc điểm:Mặt đường kinh doanh sầm uất; đất sạch, vuông vắn, có nở hậu; sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Cấp Cao TP Thái Bình
  • Tuyến đường mặt phố, thuận tiện mở cửa hàng và đón khách vãng lai
  • Khu dân cư hiện hữu, nhu cầu mua sắm/sinh hoạt cao
  • Di chuyển thuận tiện đến trung tâm TP Thái Bình qua trục đường chính
  • Tiện tiếp cận dịch vụ thiết yếu như chợ, trường học, cửa hàng tiện lợi trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4,199 tỷ

Phù hợp với ai:

Hợp khách mua nhà mặt tiền để kinh doanh nhỏ, làm dịch vụ, hoặc nhà đầu tư ưu tiên tài sản có sẵn nhà và dòng tiền cho thuê.

Liên hệ:

Muốn xem nhà và kiểm tra sổ đỏ trực tiếp, nhắn để chốt lịch xem thực tế.