Nhà mặt tiền Phạm Văn Ngôn, Đà Nẵng 105m² giá 6.23 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Phạm Văn Ngôn, Đà Nẵng 105m² giá 6.23 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

6.23 tỷ
105 m² - 59 triệu/m²

Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
105 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà mặt tiền Phạm Văn Ngôn, Đà Nẵng! Với vị trí đắc địa, đây chính là nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m²
  • Bố trí: Nhà gác lửng mới đẹp, phòng khách rộng, 3 phòng ngủ, bếp đầy đủ công năng.
  • Đặc điểm: Đường 10m5, vỉa hè 4m5, sát khu công nghiệp Hòa Khánh, gần nhà máy bia Heineken.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục lớn Nguyễn Lương Bằng, thuận tiện giao thông.
  • Cách ngân hàng Vietcombank chỉ 500m, phục vụ nhu cầu tài chính nhanh chóng.
  • Khu dân cư sầm uất, thích hợp cho việc kinh doanh đa ngành nghề.
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận, hỗ trợ việc mở rộng hoạt động kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.23 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà này rất thích hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh, mở văn phòng công ty hoặc phát triển shop. Với công năng sử dụng đa dạng, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà.