Nhà mặt tiền Phạm Văn Đồng, Pleiku 250m² giá 4.85 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Phạm Văn Đồng, Pleiku 250m² giá 4.85 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

4.85 tỷ
50 m² - 97 triệu/m²

Pleiku, Gia Lai

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
50 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Phạm Văn Đồng, vị trí đắc địa cho mọi hoạt động kinh doanh! Với diện tích lên đến 250m² và 70m² thổ cư, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc mở rộng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 250m² (5 x 50m, có 70m² thổ cư)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 WC, sân sau thoáng mát trồng rau
  • Đặc điểm: Mặt tiền lớn thuận tiện cho kinh doanh, buôn bán, mở quán hoặc làm văn phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Cách chợ Pleiku chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Có nhiều nhà hàng, quán cà phê xung quanh, thu hút khách hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.85 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các doanh nhân, nhà đầu tư hoặc gia đình có nhu cầu sinh sống kết hợp kinh doanh, tận dụng vị trí vàng tại khu vực sầm uất này.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!