Nhà mặt tiền Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh, 120m² giá 17.1 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh, 120m² giá 17.1 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

17.1 tỷ
120 m² - 143 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
120 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền Phạm Văn Đồng, quận Bình Thạnh, với mức giá ưu đãi chỉ 17.1 tỷ VND. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m² (10m x 12m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, kết cấu nát, phù hợp cho việc xây dựng mới
  • Đặc điểm: Sở hữu 3 mặt tiền, không quy hoạch lộ giới, xây dựng tự do

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho gia đình có trẻ em
  • Cách chợ Bà Chiểu chỉ 1km, dễ dàng mua sắm và sinh hoạt
  • Thuận lợi di chuyển đến các khu vực khác qua hệ thống giao thông phát triển
  • Khu vực tập trung nhiều quán cà phê, nhà hàng, tạo cơ hội kinh doanh cho các nhà đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà này rất thích hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh như xây dựng căn hộ cho thuê, mở quán cà phê, hoặc văn phòng làm việc.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản hiếm có này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!