Nhà mặt tiền Phạm Văn Đồng, Bắc Nha Trang 63m² giá 6.34 tỷ - Vị trí đắc địa gần biển! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Phạm Văn Đồng, Bắc Nha Trang 63m² giá 6.34 tỷ - Vị trí đắc địa gần biển!

6.34 tỷ
63 m² - 101 triệu/m²

Bắc Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
63 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tại đường Phạm Văn Đồng, phường Bắc Nha Trang, với vị trí đắc địa ngay ngã 3 Phạm Văn Đồng và Nguyễn Cơ Thạch. Căn nhà cấp 4 vẫn còn sử dụng tốt, phù hợp cho các ý tưởng kinh doanh hoặc làm nơi ở lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63,4m² (5.7m × 11.3m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng 26m, gần biển Hòn Chồng, phố đi bộ, công viên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển Hòn Chồng, nơi thư giãn lý tưởng cho gia đình
  • Cách phố đi bộ chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc giải trí
  • Có công viên gần đó, không gian xanh mát cho các hoạt động ngoài trời
  • Trạm xe buýt ngay gần giúp kết nối giao thông dễ dàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.34 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian sống gần biển, hoặc muốn đầu tư kinh doanh trong khu vực sầm uất của Nha Trang.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!