Nhà mặt tiền Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa 63m² giá 24.5 tỷ - Kinh doanh cực tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa 63m² giá 24.5 tỷ - Kinh doanh cực tốt!

24.5 tỷ
63 m² - 389 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
63 m²

Chào bạn, hãy khám phá cơ hội sở hữu một bất động sản đắc địa tại phố Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa! Đây là một tòa nhà 7 tầng, thiết kế hiện đại, thang máy tiện lợi, thông sàn, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: 7 tầng, thông sàn
  • Đặc điểm: Mặt tiền 6m, ô tô đỗ cửa, full nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Đống Đa, không gian thư giãn lý tưởng
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm
  • Gần nhiều cửa hàng, dịch vụ tiện ích phục vụ đời sống
  • Hệ thống giao thông hoàn hảo, dễ dàng tiếp cận bằng ô tô và xe máy
  • Khu vực dân cư sầm uất, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa, hay các gia đình muốn an cư tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!