Nhà Mặt Tiền Phạm Hùng, Hòa Thành, Tây Ninh - 231m² Kinh Doanh Đắc Lợi | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Phạm Hùng, Hòa Thành, Tây Ninh - 231m² Kinh Doanh Đắc Lợi

83.16 tỷ
231 m² - 360 triệu/m²

Xã Long Thành Nam, Thị xã Hòa Thành, Tỉnh Tây Ninh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
231 m²

Cơ hội đầu tư vàng tại mặt tiền đường Phạm Hùng, Hòa Thành, Tây Ninh! Sở hữu ngay căn nhà phố tiềm năng, sẵn sàng khai thác kinh doanh hoặc an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 231m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng rãi, phù hợp nhiều mô hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa trên trục đường chính Phạm Hùng, khu vực giao thông thuận tiện, dân cư đông đúc.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Phạm Hùng, kết nối giao thông thuận tiện
  • Gần trung tâm hành chính Thị xã Hòa Thành
  • Khu vực dân cư sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm tỉnh Tây Ninh
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, chợ, bệnh viện trong bán kính dễ dàng tiếp cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 83.16 tỷ

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư hoặc chủ doanh nghiệp mong muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa tại Tây Ninh, hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi ngay tại trung tâm phát triển.

Liên hệ:

Sở hữu ngay vị trí kinh doanh đắc địa này! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà.