Nhà mặt tiền Pasteur, Quận 1, 885m² giá 1.200 tỷ - Cơ hội vàng cho nhà đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Pasteur, Quận 1, 885m² giá 1.200 tỷ - Cơ hội vàng cho nhà đầu tư!

1200 tỷ
885 m² - 1356 triệu/m²

Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
885 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư bất động sản hiếm có tại trung tâm thành phố Hồ Chí Minh! Bán gấp nhà mặt tiền đường Pasteur, Quận 1, một trong những vị trí vàng, chỉ cách Công viên 30/4 và Nhà Thờ Đức Bà vài bước chân!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 885m² (22.5m x 36.5m, nở hậu 30m)
  • Bố trí: Hầm + trệt + 4 lầu
  • Đặc điểm: Quỹ đất mặt tiền cực hiếm, phù hợp để xây dựng cao ốc, khách sạn, hoặc trụ sở cho các tập đoàn lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công viên 30/4, không gian xanh lý tưởng cho cư dân.
  • Cách Nhà Thờ Đức Bà chỉ 500m, vị trí biểu tượng của thành phố.
  • Tiếp giáp các tuyến đường lớn như Lê Duẩn và Nguyễn Thị Minh Khai, thuận tiện di chuyển.
  • Gần các trung tâm thương mại, nhà hàng và quán cà phê nổi tiếng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.200 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản đẳng cấp tại vị trí trung tâm. Với quy mô và tiềm năng phát triển lớn, bất động sản này sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho các doanh nghiệp hoặc cá nhân muốn mở rộng hoạt động kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội