Nhà mặt tiền Nhật Tảo, P. Lê Bình, Cần Thơ 48m² giá 2.499 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nhật Tảo, P. Lê Bình, Cần Thơ 48m² giá 2.499 tỷ - Đầu tư sinh lời!

2.499 tỷ
48 m² - 52 triệu/m²

Phường Lê Bình, Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
48 m²

Chính chủ bán nhà mặt tiền Nhật Tảo, Phường Lê Bình, TP Cần Thơ - một cơ hội đầu tư sinh lời không thể bỏ lỡ! Với vị trí đắc địa, nhà phù hợp để ở và kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà trệt lầu, có 35m² đất ở đô thị, diện tích sử dụng 96m².

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ Lê Bình chỉ 500m, dễ dàng mua sắm
  • Thuận tiện giao thông với lộ giới 9,5m, dễ dàng di chuyển
  • Gần khu vực dịch vụ, nhà hàng, quán cà phê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.499 triệu VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với gia đình nhỏ, nhà đầu tư hoặc những ai mong muốn kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà!